Zazzage App na Clubhouse 2022 Don Android [Sabo]

Kuna da ƙungiyar da ke aiki akan ayyuka daban-daban? Idan eh, to muna nan tare da mafi kyawun aikace-aikacen ku, wanda aka sani da Clubhouse App. Ita ce sabuwar aikace-aikacen Android, wanda ke ba da mafi kyawun tsarin gudanarwar ƙungiyar bisa ga ayyuka daban-daban. Shi ne mafi kyawun dandali na bude, wanda kowace kungiya za ta iya amfani da ita kuma ta sami fa'ida daga gare ta.

Akwai asali daban-daban suna aiki akan nau'ikan ayyuka daban-daban, ta hanyar da suke son samar da sabon samfur a kasuwa. Mutane suna son gabatar da samfur, wanda ta hanyarsa kowa zai iya samun fa'ida kuma yana samun sauƙin shiga. Gudanar da ayyukan yawanci ya ƙunshi ƙungiyoyi, waɗanda suka haɗa da membobi.

Akwai kananan kungiyoyi daban-daban, inda mutane daban-daban suka hadu suka kafa kungiya. Dukansu suna aiki tare kuma suna samun samfuran ƙarshe, ta hanyar da zasu iya kammala kowane aiki cikin sauƙi. Don haka, matsalar ga gudanarwa ce. Needsungiyar tana buƙatar sarrafawa kuma kowa dole ne ya sabunta matsayin aikinsa.

Yana da matukar wahala a sami ilimi game da duk matakan kuma aiki. Don haka muna nan tare da wannan aikace-aikacen Android mai ban mamaki, ta hanyar da masu amfani zasu iya sarrafa shi duka. Don haka, kuna so ku san duk game da shi? Sannan kawai ku kasance tare da mu kuma ku sami duk mahimman bayanai masu alaƙa da wannan dandalin.

Bayani na Clubhouse App

Aikace-aikace ne na Android Productive, wanda ke ba da dandamali don sarrafa duk bayanan da suka shafi kowane nau'in aiki. A zahiri, shine mafi kyawun dandamali, wanda kowane manajan ƙungiyar zai iya sarrafa su duka da aikin su cikin sauƙi. Yana ba masu amfani damar buɗewa, wanda kowa zai iya amfani da shi kuma ya ji daɗi.

A kan wannan dandalin, masu amfani na iya ƙara kowane sabon aiki kuma sanya su ga sauran membobin. Akwai dashboard daban-daban da ake da su, ta hanyar da masu amfani zasu iya samun ƙarin ma'amala tare da shi. Yana bayar da sassa daban-daban don masu amfani don samun kowane nau'in bayanai.

Don haka, da farko, masu amfani dole ne su ƙara wasu mambobi zuwa wannan dandali. Kuna iya ƙara kowane memba cikin sauƙi daga ko'ina. Da zarar tsarin ƙarawa ya cika, to kuna buƙatar ƙara ayyuka daban-daban. Membobi daban-daban na ƙungiyarku suna aiki akan ayyuka daban-daban.

Saboda haka, manyan masu amfani suna buƙatar sanya su, aikin su. Membobin ku za su sami duk aikin su akan dashboard ɗin su. Da zarar sun fara aiki da shi, dole ne su matsar da aikin zuwa aikin da ke gudana. Zai nuna akan babban allon mai amfani. Don haka, babban shugaban zai san sauran membobin suna aiki akan wane aikin.

Da zarar aikin ya kammala, masu amfani dole su sanya alama shi cikakke. Zai sanar da shugaban aikin da aka kammala. Hakanan yana bawa masu amfani damar tattaunawa da juna tare da raba duk matsalolinsu da shawarwari game da aikin.

Idan kai ne shugaban ƙungiyar, to hakan ma yana ba ka damar aika imel. Hakanan zaka iya tsara imel a kowane lokaci. Don haka, kawai kuna buƙatar samun damar wannan aikace-aikacen kuma sami duk wadatattun sabis ɗin wannan app. Kawai zazzage Clubhouse Don na'urorin Android kuma fara aiki mafi inganci.

app Details

sunanClubhouse
size24.41 MB
versionv2.13.11
Sunan kunshingidan sabun ruwa
developerKamfanin Softwarehouse, Inc.
categoryapps/yawan aiki
pricefree
Ana Bukatar Supportarancin Tallafi4.4 da Above

Mahimmin fasali na App

  • Free don Saukewa
  • Kyauta don Amfani
  • Addara Membobin Aiki 
  • Mafi Dashboard Akwai
  • Samu Duk Sabunta ayyukan
  • Saƙonnin sauri
  • Tsarin Jadawalin Sauri
  • Mafi Kyawun Tsarin Gudanarwa
  • Interface mai amfani ne da Abokai
  • No Advertisements
  • Mutane da yawa

Screenshots na App

Yadda ake Sauke fayil ɗin Apk?

Akwai shi a Google Play Store, amma ba kwa buƙatar ziyarci dandamali da yawa da ɓata lokacinku. Zamu raba mafi saurin saukar da tsari tare da ku duka. Kuna buƙatar kawai nemo maɓallin zazzagewa da yin famfo sau ɗaya akan sa.

Kammalawa

Clubhouse App shine mafi kyawun aikace-aikace, ta hanyarda za'a iya gudanar da ƙungiyoyi cikin sauƙi kuma kammala kowane aiki. Don haka, sanya aikinku ya zama mai inganci da jin daɗi. Idan kana son samun damar karin aikace-aikace masu ban mamaki da kuma masu fashin kwamfuta, to ci gaba da ziyartar namu website.

Download Link

Leave a Comment