Samsung Health Monitor Apk Zazzagewa Don Android [2022]

Don ci gaba da kasancewa kan rahotannin lafiyar ku, kuna da damuwa game da lafiyar ku? Aikace-aikacen mu gare ku shine Samsung Lafiya Lafiya App. Aikace-aikace ne na Android tare da fasalulluka na ECG waɗanda ke ba da duk bayanai a cikin ainihin lokaci, ba ku damar ci gaba da sabuntawa tare da sabbin bayanai.

Dukanmu muna fuskantar matsaloli iri-iri a rayuwarmu. A wannan zamanin, akwai matsaloli iri-iri da mutane ke buƙatar magance su cikin gaggawa. Ɗaya daga cikin mahimman abubuwan shine kiyaye hulɗa da likitan ku. Mun yi farin cikin samar muku da app mai ban mamaki.

Menene Samsung Health Monitor Apk?

Samsung Health Monitor Apk aikace-aikacen motsa jiki ne na Android, wanda s.

A cikin duniyar dijital da muke rayuwa a cikinta akwai nau'ikan na'urori daban-daban waɗanda ke yin ayyuka daban-daban. Hakazalika, akwai kuma na'urorin kiwon lafiya da yawa waɗanda ke yin ayyuka daban-daban ga masu amfani.

Gaskiya ne cewa akwai kamfanoni da yawa da ke samar da na'urori da aikace-aikace iri-iri, amma Samsung kwanan nan ya gabatar da ɗayan mafi kyawun tsarin kula da lafiya ga masu amfani. Don haka, idan kuna son sanin komai game da shi, ku kasance tare da mu kuma za mu gaya muku komai game da shi.

Samsung Lafiya Lafiya

Yin amfani da aikace-aikacen za ku sami damar samun adadin bayanai masu alaƙa da lafiya da suka shafi salon rayuwa, abinci, da ƙari mai yawa. Tare da sababbin na'urori, za ku iya samun wasu mafi kyawun ayyuka a cikin masana'antu. A ƙasa zaku sami duk bayanan da suka shafi aikace-aikacen.

Tun da farko, Samsung Health Monitor Mod yana samuwa ne kawai ga masu amfani da Samsung, wanda bai dace da yawancin mutane ba, shi ya sa muke nan tare da Samsung Health Monitor Mod, wanda ba ya buƙatar ku sami wayar Samsung. don amfani da shi.

Babu buƙatun don amfani da ƙa'idar. Duk abin da kuke buƙata shine Android Galaxy Smartphone da agogon Android don amfani da duk abubuwan. Mafi kyawun fasalin app shine ECG (Electrocardiogram), wanda ke ba mai amfani da cikakkun bayanai game da bugun zuciyar su.

Yawanci matsala ce ta jiki don samun matsala da zuciya, shi ya sa wannan aikace-aikacen yana kula da bugun zuciya kuma yana ba da duk bayanan da suka dace. Za a ba masu amfani da bayanai daban-daban, waɗanda za su ba su fahimtar yanayin bugun zuciyar su.

Ba tare da gaskiya ba

Akwai yuwuwar zaku sami waɗannan sakamakon idan bugun zuciyar ku yana tsakanin bugun 50 zuwa 100 a cikin minti ɗaya. Wannan bugun zuciya ne na yau da kullun, wanda ke nufin ba ku da lafiya. Don haka, zaku sami cikakkun bayanai game da bugun zuciyar ku tare da wannan app mai ban mamaki.

Atrial Fibrillation

Akwai yuwuwar wannan zai bayyana a sakamakon ku idan BPM ɗinku yana tsakanin 50 da 120. A wannan yanayin, kuna buƙatar tuntuɓar likitan ku. Koyaya, yakamata ku sake gwadawa kaɗan kafin tuntuɓar likitan ku.

Bayanai marasa kyau

Sakamakon sakamako mai kyau na tsari zai iya shafar abubuwa daban-daban. Misali, dole ne ku huta yayin aikin ko kuma ku daina motsi. Duk ɗayan waɗannan abubuwan na iya yin tasiri mara kyau ga sakamakonku kuma kuna iya ƙarewa da sakamako mara kyau.

Rahoton Samsung Health Monitor App ba shi da tabbacin zama daidai, don haka bai kamata ku dogara da su ko kaɗan ba. Idan baku da lafiya bayan samun rahoton al'ada, to yakamata kuyi ƙoƙarin tuntuɓar likitan ku don ƙarin cikakkun bayanai akan nau'in Android.

Tare da taimakon wannan app, akwai ma ginanniyar fasalin da ake kira raba rahoto, wanda ke ba ku damar raba duk rahoton likitan ku tare da likitan ku akan layi. Kuna iya yin haka ta hanyar canza sakamakonku zuwa fayilolin PDF waɗanda za'a iya rabawa tare da kowa a duk faɗin duniya.

Zai yi kyau kwarai da gaske idan zaku iya aiwatar da ɗayan mafi kyawun tsarin kiwon lafiya akan wayoyin hannu na Android Galaxy tunda zaku iya kiyaye rayuwar ku lafiya tare da wannan aikace-aikacen ban mamaki. Masu amfani za su iya samun mafi kyawun ƙwarewar kiwon lafiya tare da wannan aikace-aikacen ban mamaki.

Akwai abubuwa da yawa da ake samu a cikin wannan app ɗin da zaku iya bincika. Ka san cewa akwai nau'ikan apps daban-daban a cikinsa, amma yawanci, mutane sun yi rooting na Mobile na'urorin su don amfani da su. Don haka, muna nan tare da Samsung Health Monitor Babu Tushen, inda zaku iya samun damar waɗannan apps.

Masu amfani da wayar da ba Samsung ba za su iya samun dama ga ayyukan da ake da su, amma dole ne ka yi rooting na na'urar. Don haka, sami wayoyin da ba Samsung ba kuma fara rooting na'urar teh don samun mafi kyawun bayanan lafiya da jin daɗin rayuwa.

Ba kwa buƙatar damuwa da tushen tushen kuma. Idan kana son amfani da manhajar, amma baka da Samsung, to kada ka damu. Zaka iya sauke Samsung Health Monitor na Android akan kowane na'urar Android kuma kayi amfani da duk abubuwan ban mamaki. Hakanan zaka iya samun nasihun motsa jiki a ciki Rikicin Apk.

app Details

sunanSamsung Lafiya Lafiya
size82.09 MB
versionv1.1.1.221
Sunan kunshincom.samsung.daroid.kashin lafiya mai kulawa
developerSamsung
categoryapps/Health & Fitness
pricefree
Ana Bukatar Supportarancin Tallafi7.0 da Above

Screenshots na App

Yadda ake Sauke fayil ɗin Apk?

Wannan aikace-aikacen baya buƙatar rooting, don haka kuna kan wurin da ya dace idan kuna son saukar da shi. Domin zazzage wannan app, kawai nemo maɓallin zazzagewa a sama ko ƙasan wannan shafin. Da zarar ka danna maballin ka jira 'yan dakiku, za a fara saukewa ta atomatik.

Za mu yi iya ƙoƙarinmu don warware mafi yawan kurakurai da suka taso yayin aiwatar da saukewa da wuri-wuri. Idan kun fuskanci wata wahala yayin aiwatar da zazzagewar, to, kada ku damu. Kuna iya tuntuɓar mu ta amfani da sashin sharhi a ƙasa.

Babban fasali na App

  • Kyauta don Saukewa da Amfani
  • Mafi Kyawun Taimakon Lafiya
  • Samu Rahoton ECG Nan take
  • Bayani mai kyau
  • Haɗa tare da Galaxy Watch
  • Rahoton Raba Tsarin
  • Baya Tasirin Rayuwar Baturi
  • Sabon Siffa Yana Keɓance Hawan Jini
  • Interface mai amfani ne da Abokai
  • Babu Tushen da Ake Bukata
  • Ba 100% Ingantattun Sakamako ba
  • Interface mai amfani ne da Abokai
  • Taɓa ɗaya Raba Rahoton ECG
  • No Ads
  • Da yawa

FAQs

Yadda Ake Samun Taimakon Lafiya A Wayar Android?

Samsung Health App shine mafi kyawun aikace-aikacen Taimakon Kiwon Lafiya.

Za mu iya Sauke Samsung Health Monitor Apk fayil daga Google Play Store?

A'a, ba a samun app ɗin akan Play Store, amma kuna iya samun fayil ɗin Apk akan wannan shafin.

Yadda ake Sanya Fayilolin Apk na ɓangare na uku A Wayoyin Android?

Kuna buƙatar kunna 'Unknown Sources' Daga Tsaron Saitunan Android, sannan shigar da fayil ɗin Apk da aka sauke.

Kammalawa

Idan kullum kuna samun munanan rahotanni game da lafiyar ku, ya kamata ku tuntuɓi likitan ku da wuri-wuri kafin shan kowane magunguna bisa ga sakamakon. Samsung Health Monitor Apk babban aikace-aikace ne don kula da lafiyar ku, amma sakamakon ba koyaushe daidai bane.

Download Link

Leave a Comment